



SERIKALI YA KAUNTI YA KILIFI  
IDARA YA UGATUZI  
HUDUMA ZA UMMA NA ELIMU KWA JAMII

MAONO YETU

Idara ya utenda kazi bora na ufanisi inayofanya uwezesaji, na kushirikisha taasisi zote za serikali ya gatuzi la kilifi

MALENGO YETU

Kutoa uongozi, uratibu, uwezesaji  
Na ufanisi kwa utoaji huduma

*MAELEZO YA UTOAJI HUDUMA KWA UMMA*

Na	HUDUMA ILIYOTOLEWA	MAHITAJI KWA KUPATA HUDUMA	ADA	MUDA
1.	Utekelezaji wa hoja za wateja	Elekeza hoja zako maalum kwa ofisi zifuatazo: <ul style="list-style-type: none"><li>❖ Afisi Kuu</li><li>❖ Afisi ndogo za kaunti</li><li>❖ Afisi ya mji</li><li>❖ Afisi ya kata</li></ul>	Bure	Dakika 5
		Tuma barua au barua pepe kwa tuvuti hii <a href="mailto:dpsm@kilifi.go.ke">dpsm@kilifi.go.ke</a>	Bure	Siku 7 za kazi
2.	Utoaji wa mafunzo ya ufundi kwa wanafunzi wa vyuo.	Ombi rasmi kwa mkurugenzi wa kaunti msimamizi wa nishati za kibinadamu.	Bure	Mwezi mmoja kutoka tarehe ya maombi.

3.	Kushughulikia lalamishi na pongezi za wateja	Lalamishi au pongezi rasmi	Bure	Ndani ya masaa 24
4.	Utoaji huduma za mtandao	Ingia katika tuvuti: <a href="http://www.facebook.com/PSM">www.facebook.com/PSM</a> Kilifi/dpsm@kilifi.go.ke	Bure	Ndani ya masaa 24
5.	Malipo ya bidhaa na huduma	<ul style="list-style-type: none"> <li>❖ Ujumbe wa uwasilishaji</li> <li>❖ Ujumbe wa hesabu</li> </ul>	Bure	Siku 30
6.	Hakikisho la kusambaza bidhaa na huduma kwa kitengo kilichohifadhiwa kwa vijana, wanawake na walemavu.	<ul style="list-style-type: none"> <li>❖ Kampuni au biashara iliyo sajiliwa</li> <li>❖ Upatikanaji wa cheti cha fursa ya ununuzi serikalini.</li> </ul>	Bure	Kuambata na na kanuni za ununuzi serikalini, kitengo cha sharia mwaka 2015.
7.	Kujumuisha raia katika mipango na taratibu za maendeleo na utoaji wa huduma.	Kuhudhuria mabaraza yanayoshirikisha umma	Bure	Mwaliko kupitia taarifa kwa kwa Umma
8.	Kujumuisha shughuli za kaunti.	Kujadiliana na mkurugenzi mkuu, wasimamizi wa kaunti ndogo na utawala wa kata.	Bure	inaendelea
9.	Kushirikisha raia katika utawala wa gatuzi	Kitengo cha elimu ya umma na mashirika husika.	Bure	Kufanya mkutano kila mwaka wa uhamasisho wa ugatuzi.

Huduma yoyote ambayo hailingani na viwango vya hapo juu au afisa yeyote ambaye hawezi kujitolea kwa heshima na ubora katika utoaji wa Huduma inapaswa kuripotiwa kwa:

Mjumbe wa kamati ya utendaji ya kaunti

Po Box 519-80108, Kilifi Tel 0722223982

Email: [dpsm@kilifi.go.ke](mailto:dpsm@kilifi.go.ke)

AU

Afisa mkuu mtendaji, Tume ya Haki na Utawala

2<sup>nd</sup> Floor, West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi.

P.O. Box 20414-00200 Nairobi Tel: +254(0)202270000/2303000

Email: [complain@ombudsman.go.ke](mailto:complain@ombudsman.go.ke)

**HUDUMA BORA NI HAKI YAKO**